Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ flat aluminum plate ] trận đấu 121 các sản phẩm.
Nhà cung cấp tấm nhôm 1050 1060 1100 Tấm nhôm 2mm 1500x3050mm Tấm nhôm tấm lá cuộn
| Từ khóa: | 1050 tấm nhôm, tấm nhôm 1100, tấm nhôm 1500x3050mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm Tấm mẫu đã kiểm tra Tấm nhôm đã kiểm tra
| Từ khóa: | Tấm nhôm được kiểm tra , Tấm nhôm được kiểm tra , 5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
Kim loại tấm nhôm 1050 chất lượng cao cho tấm vật liệu xây dựng
| từ khóa: | Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm kim loại làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| độ dày: | 0,2mm-350mm |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 để đóng gói
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061,tấm nhôm để đóng gói,tấm nhôm 6061 H32 |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm kim cương nhôm 5052 Tấm nhôm dập nổi 8 X 4 Tấm nhôm chống trượt
| Tên sản phẩm: | Bảng kim cương 5052 nhôm 8 x 4 tấm nhôm tấm nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
5052 8083 5754 6061 6063 1,5 mm 1mm 2mm 3mm Lớp mỏng nhôm cho xây dựng
| Đồng hợp kim: | Dòng 5000, dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H18,H24,H32,H34,H111,H112,T4,T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-600mm |
1100 1050 3003 3xxx Series 2.8mm 3mm dày 3mm tấm nhôm 4x8 cuộn cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm hợp kim nhôm tùy chỉnh Tấm 2200mm 1 3 5 6 8 Series
| độ dày: | 0,1-30mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
| Chiều dài: | 1m-12m hoặc tùy chỉnh |
5052 H32 1060 H24 Al Nhựa nhôm 3003 H14 Đĩa hình vuông nhôm
| Thể loại: | 1100 3003 5052 5754 |
|---|---|
| Loại: | Đĩa |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Đĩa tròn nhôm 1050 1060 1100 250mm 350Mm 780mm H14 dụng cụ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều kính: | 90mm-1020mm (yêu cầu của khách hàng) |

