Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ flat aluminum plate ] trận đấu 121 các sản phẩm.
Nhôm cuộn Tấm lợp nhôm trong cuộn Cuộn nhôm cuộn
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm cuộn nhôm , tấm lợp nhôm dạng cuộn , cuộn nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vữa nhôm tấm Coil Gutter Coil Nhôm cuộn dày
| Từ khóa: | cuộn máng xối bằng nhôm , độ dày cuộn nhôm , Cuộn nhôm tấm vữa |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1xxx 3xxx 5xxx 0,3-0,7mm Độ dày Nhôm Trim Cuộn nhôm Kênh Thư cuộn Cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1xxx 3xxx 5xxx, Cuộn nhôm Trim, cuộn nhôm dày 0,7 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1050 2mm 1100 3003 Cuộn dây nhôm tráng màu cho thư kênh
| từ khóa: | 1050 cuộn nhôm 2 mm , cuộn nhôm cho chữ kênh , cuộn nhôm phủ màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1100 Aluminium Coil công nghiệp chất lượng tinh khiết 1mm 2mm 3mm 5mm Mill Finish
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Độ dày: | 0,2-8,0mm |
Vòng tròn nhôm chất lượng cao dòng 3000 cho đồ dùng nhà bếp H14
| Alloy: | 1050,1060,1070,1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754 etc. |
|---|---|
| Temper: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32,etc |
| Diameter: | 80mm-1000mm (customer requirements) |
Dải nhôm / băng 1050 3105 0,2-4mm Dải nhôm dày cho vật liệu pin
| Số mô hình: | 1050 3105 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 7-1000mm |
Đèn đánh bóng kết thúc tấm nhôm anodized cho mặt trời Parabolic phản xạ cuộn đĩa
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tấm, cuộn, vòng tròn |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
1050 1060 1070 Nhôm tấm kim loại 0,5mm 2mm Giá tấm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1050,1100 tấm nhôm,1100 cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

