Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ flat aluminum plate ] trận đấu 121 các sản phẩm.
5052 5005 5754 5083 O H32 H34 H111 H116 H321 H112 Tấm nhôm cho tàu thuyền
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm , tấm nhôm cuộn , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
Tấm nhôm có độ chính xác cao Cuộn nhôm 2.0mm 3.0 Mm Tấm nhôm 80mm X 200mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm có độ chính xác cao, Tấm nhôm 2.0mm, Tấm nhôm 3.0 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
Dải kim loại mỏng 1000 Series 4.0mm H22 1060 Tấm nhôm
| tên: | dải nhôm |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000-8000 |
1100 3105 5052 Tấm kim cương nhôm 4x8 8/1 Tấm 2200mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1100,3105 tấm nhôm , 5052 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm hợp kim nhôm 0,1mm 350mm Tấm 1060 3003 5052 6061 8011 2200mm
| tên: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
SGS Tấm phản xạ ánh sáng nhôm 4.0mm Chống lạnh
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Chất lượng cao 1050/1060/1100 tấm nhôm bảo vệ nhiệt độ cao 6063 tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| Mẫu: | miễn phí |
1060 0,55mm Độ dày Vòng kim loại nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,13mm—6,5mm |
Máy nấu ăn nhôm Sử dụng 1050 1060 3003 đĩa đĩa nhôm Spirt Disc vòng tròn
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,13mm—6,5mm |
Nhà máy hoàn thành 3003 3105 3005 Tấm nhôm hợp kim phẳng 10mm 6mm 3mm 1mm Giá tấm nhôm 4x8 dày 1mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm phẳng , tấm nhôm dày 3 mm , tấm nhôm 1mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 3003 3004 3005 3105 |

