Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ flat aluminum plate ] trận đấu 121 các sản phẩm.
ASTM 6063 T6 Bảng nhôm Bảng nhôm lớp biển để sử dụng trên tàu
| Dòng: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-6,0mm |
Tấm nhôm chất lượng cao dòng 1000 và 3000 thích hợp cho đồ gia dụng, có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
Tấm nhôm Anodized 0,1mm 5mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm T351
| Tên: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Tùy chỉnh 1060 1050 1100 h14 h24 Tấm hợp kim nhôm 2mm 3mm 12mm Tấm nhôm cuộn cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm nhôm cuộn 1060 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | A1050,A1060,A1070,A1100 |
3 khoang Đồ chứa thực phẩm bằng tấm nhôm hình chữ nhật với nắp phẳng dùng một lần
| Nguyên liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0,06mm |
6061 6063 7075 T6 Tấm nhôm / 6061 6063 7075 T6 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , 6063 Tấm nhôm , 7075 T6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm hoàn thiện 5083 7075 Tấm nhôm hợp kim để ốp trần
| Từ khóa: | tấm nhôm 5083 , tấm nhôm 7075 , dải trần nhôm & dải nhôm phẳng |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-350mm |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 Tấm 350mm để đóng gói
| từ khóa: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
1100 1060 Aluminum Sheet 0.5mm Thickness for Food Packaging/Electronic Heat Dissipation
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại hợp kim nhôm |
| tính khí: | O-H112 |
Tấm nhôm Anodized 5052-H38 5005 H34 5754 Tấm nhôm kim loại cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

