Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ flat aluminum plate ] trận đấu 121 các sản phẩm.
5052 Nhôm tấm kim loại 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Nhà máy tấm H32
| từ khóa: | Nhôm tấm H32,Tấm nhôm 5052,Nhà máy sản xuất tấm nhôm 0.1mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 5052 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Nhà nhập khẩu nhôm lá nhôm Lá nhôm Jumbo cuộn Giấy nhôm gia dụng cho thực phẩm
| từ khóa: | hộp đựng bằng nhôm màng jumbo , giấy nhôm tùy chỉnh , giá cuộn giấy nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Thực phẩm lớp 8011 3003 Giấy nhôm cuộn Jumbo Giá cuộn Almunium Giấy cuộn nhôm
| từ khóa: | almunium foil cuộn giấy nhôm, thực phẩm cấp 8011 3003 nhôm foil jumbo giá cuộn , nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm lá cuộn Giá mỗi tấn Giấy nhôm 35 Micron cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | 35 micron tấm nhôm, giá cuộn tấm nhôm, tấm nhôm cho thùng chứa thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
3004 Pin nhôm lá cuộn 45 Cm 3004 nhôm lá cuộn
| từ khóa: | pin nhôm lá , lá nhôm 3004 , lá nhôm ở dạng cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Bán buôn 8 - 50 Mic Nhôm Foil 8011 Cuộn nhôm cho khay
| từ khóa: | 8011 Nhôm cuộn, Nhôm Foll cho khay nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
5052 Bảng nhôm anodized 2mm 3mm 4mm Đen Xanh Đỏ Vàng Vàng
| Thể loại: | 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |
1100 1060 5052 3003 H14 Độ dày tấm nhôm 3003 tấm nhôm
| Thể loại: | 1000 3000 5000 6000 |
|---|---|
| Loại: | Tờ giấy |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
1060 Bảng hình tròn nhôm Bảng hình tròn nhôm cho bóng đèn
| Lớp/Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |
8006 8011 8021 8079 Giấy nhôm cuộn Giấy nhôm thực phẩm cấp cho bao bì thực phẩm
| từ khóa: | Giấy nhôm cấp thực phẩm , Giấy nhôm cuộn , Giấy nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

