Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
1060 8011 8079 Nhôm Jumbo Rolls 0,011mm Giá bán buôn
| từ khóa: | Lá nhôm 8011,Giá cuộn nhôm 1060,lá nhôm 0,011mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
O-H112 Temper 1050 1100 Tấm tròn nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Mill Hoàn thiện Tấm tròn nhôm 0,36mm 6mm Đường kính 1000mm
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5051 5083 6061 Tấm nhôm dày 02mm 03mm 04mm 05mm 07mm 08mm
| từ khóa: | tấm nhôm 5051 5083 6061 , dày 03mm 04mm 05mm nhôm tấm , nhôm tấm 08mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3003 H22 kim cương kim cương kim cương kim cương nhôm cho xe kéo hàng hóa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói pallet gỗ tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
Yongsheng O To H112 Tấm tròn nhôm cho đồ dùng chậu
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vòng tròn đĩa nhôm vẽ sâu cho đồ dùng nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 HO Mill Hoàn thiện tấm nhôm tròn cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Dia 80mm 1,0mm 3003 Tấm tròn nhôm cho nồi áp suất nồi nấu
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm kiểm tra bằng nhôm 8x4 Tấm nhôm tấm nhôm 2mm Tấm kiểm tra bằng nhôm đen
| Thương hiệu: | YONGSHENG |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 8011, 8006, 8079, 3003, 3004, 3005, 1235, 8021, 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 5052, 5A02 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |

