Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Vòng cuộn nhôm bọc tấm kim loại in 3003 3104 3105 H16 4 x 8 cuộn cuộn
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
5 \ 6 Series Lá nhôm cuộn Lá băng công nghiệp gia dụng 1600mm
| Tên: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
0.5 mm Dải nhôm Dải nhôm cuộn Dải cho đóng gói tòa nhà công nghiệp
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Chiều rộng: | 3-2600mm |
8011 H24 10mic Ống nhôm dày trong Bảng giấy Jumbo Roll cho bao bì
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | H24 |
| độ dày: | 0,01mm |
Một lần sử dụng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Đĩa nướng BBQ bằng nhựa nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 450x300x26mm |
| Trọng lượng: | 56 gam |
Ống cuộn nhôm phủ Ống cuộn giấy nhôm PE PVDF màu Ống cuộn nhôm cho ACP
| Tên sản phẩm: | Cuộn cuộn nhôm màu |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
8011 Lốp nhôm cuộn 25mic 35mic Shisha và tóc giấy đúc cắt
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1300mm |
| Chiều dài: | bất kì |
Yongsheng 1XXX 1050 Cuộn dải nhôm 0,5mm H24
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
4 X 8 Aluminium tấm hình dáng 0,5mm 1,0mm 1 Bar Aluminium hình dáng
| Tên sản phẩm: | Tấm rô nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| tính khí: | O-H112, T4, T8, T651 |
Morrir nhôm tấm phản xạ cuộn kết thúc tấm đánh bóng
| độ dày: | 0,1-10MM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
| Chiều dài: | 1m-12m hoặc tùy chỉnh |

