Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Màu hàn SGS Sơn phủ nhôm cuộn chống tia cực tím
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm tráng màu
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5A02 Nhôm lá mỏng Jumbo cuộn cho thực phẩm 560Mpa H112 Temper
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho thực phẩm , Giấy nhôm Cuộn giấy nhôm Jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn nhôm lá jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn nhôm lá
| từ khóa: | 8011 nhôm lá , cuộn nhôm lá con lăn lá nhôm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
3004 5052 8006 Bán buôn nhôm cuộn công nghiệp 0.2mm
| Từ khóa: | Giấy nhôm 3004 , Cuộn lá nhôm công nghiệp , lá nhôm 5052 |
|---|---|
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Tấm kim cương nhôm 6061 Tấm nhôm dày 0,13 - 6,5mm
| từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 6061, Tấm gai nhôm, Tấm kim cương nhôm 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
Giá xuất xưởng Hạt gỗ Cuộn nhôm Cuộn màu Cuộn cán nguội
| từ khóa: | Cuộn nhôm tráng hạt gỗ, cuộn nhôm cán nguội |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000-7000 |
Nhôm cuộn mạ màu gỗ 1050 3003 3004 3105
| từ khóa: | Cuộn nhôm tráng hạt gỗ, cuộn nhôm cán nguội |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000-7000 |
Tấm ca rô nhôm 3Bar 5Bar 1050 Tấm nhôm dập nổi chống trượt
| từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 1050, Tấm nhôm dập nổi 1050 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Ván sàn, Tủ lạnh, tủ rượu, tủ bếp, v.v. |
Nhôm lá nhôm xây dựng kim loại 3003 H46 Lá nhôm cuộn lớn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 3003, nhôm H46, cuộn nhôm kim loại xây dựng |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Chiều rộng: | 10 mm ~ 1500mm |

