Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Tấm nhôm phủ màu H112 Pe Pvdf để làm tấm lợp
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm PVDF phủ màu cho tấm lợp máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tranh PE PVDF 6.0mm Tấm nhôm màu chống kiềm
| Tên sản phẩm: | Màu (Lớp phủ) Cuộn nhôm / Tấm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000 bộ, 3000 bộ, 5000 bộ, 6000 bộ |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Dập nổi màu tùy chỉnh Lớp phủ PVDF Cuộn nhôm sơn
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm sơn / tấm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000 bộ, 3000 bộ, 5000 bộ, 6000 bộ |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
1000 & 3000 Series PVC phủ nhôm cuộn 0.6mm gỗ hạt nhôm cuộn Stock cho tường mái vòi
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 3004, 3105, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-3mm |
Đường kính 50 đến 240mm Nhôm Vòng tròn 2 đến 6 mm Độ dày 1050 3003 5052 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Vòng giấy nhôm hạng nặng 1235 3003 8011 8021 H14
| Alloy: | 1235, 3003, 5052, 8011, 8021, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
1 2 Kích thước Foil 4 Extra Deep Steam Table Pan Aluminium Steam Table Roaster Pan
| Tên: | Thùng nồi hơi hơi cực sâu kích thước nửa |
|---|---|
| Kích thước trên cùng: | 123⁄4 inch x 103⁄8 inch |
| Kích thước cao nhất: | 113⁄4 inch x 91⁄2 inch. |
Vòng cuộn nhôm bọc tấm kim loại in 3003 3104 3105 H16 4 x 8 cuộn cuộn
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
Gia dụng 8011 Giấy nhôm cuộn H112 Giấy nhôm mềm Jumbo
| Từ khóa: | 8011 Aluminium Foil , cuộn giấy nhôm , Alumbo cuộn nhôm Foil |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |

