Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Tấm nhôm lợp 1060 Nhôm cuộn 3mm Giá mỗi kg
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Dải cuộn nhôm 0,1 - 3,0 mm Anodizing 1060 1100 3003 8011
| độ dày: | 0,1-3,0mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
1100 3105 5052 Tấm kim cương nhôm 4x8 8/1 Tấm 2200mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1100,3105 tấm nhôm , 5052 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm A5052 H32 Cuộn nhôm sơn trước cho thân du thuyền kênh
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm 12mm 5mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm
| từ khóa: | Tấm nhôm 12mm , Tấm nhôm 5mm , 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
3003 3105 5052 Nhà cung cấp kim loại tấm nhôm Bán buôn 4x8
| từ khóa: | nhôm tấm 3003,tấm nhôm 3105,bán buôn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1050 1060 1070 Nhôm tấm kim loại 0,5mm 2mm Giá tấm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1050,1100 tấm nhôm,1100 cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Vòng cuộn dải nhôm loại hợp kim Bảng cuộn 1.5mm 2.5mm Bên trong đường kính 76mm
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Giao thông vận tải, v.v. |
| Độ dày: | 0,1-6,0mm |
Trung Quốc sản xuất cuộn nhôm chất lượng tốt, độ dày từ 0.1mm đến 3.0mm, thiết kế cho độ bền cao
| Tên sản phẩm: | Cuộn/cuộn nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 3003, 3004, 3005, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O ~ h112 |
Hợp kim 1050 h24 3003 1100 nhôm 4ft x 8ft tấm kim loại tấm nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |

