Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
1060 3003 3005 3105 Đĩa nhôm tròn Ba Lan Đĩa nhôm tròn cho dụng cụ nấu nướng
| từ khóa: | 3003 3005 3105 Vòng tròn nhôm,1050 1060 1100 Đĩa nhôm,Vòng tròn nhôm cho đồ nấu nướng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
Gia dụng 6 Micron Nhôm Foil Jumbo Cuộn 150m Bao bì không mùi
| Từ khóa: | Lá nhôm 6 micron , Nhà nhập khẩu lá nhôm , Lá nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Bảng kim cương nhôm nổi 1060 1100 3003 5052 5754 Bảng kiểm tra nhôm
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm lợp bằng nhôm ở Nigeria Cuộn tấm lợp bằng nhôm Độ dày 0,5 mm
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm cuộn tấm lợp nhôm cuộn độ dày 0,5 mm , tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Đĩa nhôm tròn 0,5mm 0,6mm 0,7mm H22 H24 SGS
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn tấm Alumminum Trung Quốc 3003 5052 6061 6063 Cuộn nhôm cuộn
| Từ khóa: | Giá cuộn nhôm 3003, cuộn nhôm 5052 h32 , giá nhôm cuộn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |
Kênh màu nhôm Dải nhôm Gương cuộn thư kênh nhôm
| từ khóa: | Dải nhôm Channelume , Cuộn thư kênh nhôm , Cuộn dây nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
8006 8021 8079 Cuộn giấy nhôm 11 Micron Nhôm cuộn Jumbo
| Từ khóa: | Lá nhôm 8021,Giá cuộn nhôm 8006,lá nhôm 11 Micron |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Dày 2mm 5754 5083 Cuộn dải nhôm T851 Chống mài mòn
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

