Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 1060 aluminum alloy price ] trận đấu 575 các sản phẩm.
Nhôm 5052 H32 Tấm nhôm 7075 5083 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 5052 h32, tấm nhôm 7075,5083 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Hình đinh 8011 0.009-0.2mm Nhôm đinh cho làm tóc
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1300mm |
| Chiều dài: | bất kì |
7075 8011 4x8 tấm nhôm sơn tĩnh điện cho tường mặt tiền
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm 4x8 , giá tấm nhôm , tấm nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Hải quân 5083 5052 Tấm nhôm sơn tĩnh điện H32 H34 cho thuyền
| Từ khóa: | tấm nhôm 5083 , hợp kim nhôm 5083 , tấm nhôm hải quân |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Chiều rộng 100mm Temper T851 Tấm nhôm 1050 3105 để lợp mái
| Từ khóa: | hợp kim nhôm 5083 , nhôm tấm 1050 , nhôm tấm a5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
A1060 A3003 Màu tráng phủ nhôm cuộn sơn T3 Temper
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |
1100 3003 Đĩa nhôm đánh bóng không dính 25mm Đế cảm ứng
| Từ khóa: | đánh bóng đĩa nhôm , vòng tròn nhôm 30mm , vòng tròn nhôm đế cảm ứng cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
1100 3003 1050 3005 3105 Đĩa tròn nhôm tròn đánh bóng cho chảo dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | đĩa tròn nhôm , vòng tròn nhôm 1100 , đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
2mm 3XXX 5XXX 8XXX Kết cấu Cuộn cuộn dây nhôm mỏng
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1100 1050 6061 T6 Tấm tròn nhôm không dính cho nồi đồ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

