Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ mirror finish aluminum sheet ] trận đấu 360 các sản phẩm.
7075 T651 Tấm nhôm tấm lợp nhôm
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , 7075 T651 Tấm nhôm sóng , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, Trang trí, Hàn, Đục, Cắt |
Nhôm cấp biển 5052-h32 5005 H34 H14 Tấm nhôm 3 cm Tấm nhôm dày 15mm
| Từ khóa: | Nhôm loại biển 5052-h32,mảng nhôm dày 3 cm,mảng nhôm dày 15 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
6061 6063 7075 T6 Tấm nhôm / 6061 6063 7075 T6 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , 6063 Tấm nhôm , 7075 T6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 Tấm 350mm để đóng gói
| từ khóa: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Tấm nhôm dày 12mm 20mm Tấm nhôm dày 6061-T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | Tấm nhôm 6061-t6 , tấm nhôm dày , tấm nhôm dày 20mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Đèn đánh bóng kết thúc tấm nhôm anodized cho mặt trời Parabolic phản xạ cuộn đĩa
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tấm, cuộn, vòng tròn |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
Cuộn nhôm đánh bóng 1050 1060 3003 Cuộn tấm nhôm gương để trang trí trần kiến trúc
| Tên sản phẩm: | Bảng gương nhôm đánh bóng |
|---|---|
| Hợp kim: | Sê -ri 1000 -5000 |
| Tính khí: | O-H112 |
1050 1060 1100 Cuộn nhôm 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Các nhà sản xuất nhôm anodized 2mm 3mm 5mm 10mm Mảng nhôm Giá mảng nhôm
| Vật liệu: | nhôm anodized |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
5052 Bảng nhôm anodized 2mm 3mm 4mm Đen Xanh Đỏ Vàng Vàng
| Thể loại: | 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |

