Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ mirror finish aluminum sheet ] trận đấu 360 các sản phẩm.
Tấm nhôm Anodized 5052-H38 5005 H34 5754 Tấm nhôm kim loại cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm có độ chính xác cao Cuộn nhôm 2.0mm 3.0 Mm Tấm nhôm 80mm X 200mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm có độ chính xác cao, Tấm nhôm 2.0mm, Tấm nhôm 3.0 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
Tùy chỉnh 1060 1050 1100 h14 h24 Tấm hợp kim nhôm 2mm 3mm 12mm Tấm nhôm cuộn cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm nhôm cuộn 1060 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | A1050,A1060,A1070,A1100 |
Tấm lợp mái có độ dày 1mm 0,5mm Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm cho mái nhà
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm nhôm 3105 , hợp kim nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm dày 4mm 7mm 12mm 15mm 16mm 25mm 3003 H14 3105 Nhôm tấm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 5005 5754 5083 O H32 H34 H111 H116 H321 H112 Tấm nhôm cho tàu thuyền
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm , tấm nhôm cuộn , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
Nhà cung cấp tấm nhôm 1050 1060 1100 Tấm nhôm 2mm 1500x3050mm Tấm nhôm tấm lá cuộn
| Từ khóa: | 1050 tấm nhôm, tấm nhôm 1100, tấm nhôm 1500x3050mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
1100 1060 Aluminum Sheet 0.5mm Thickness for Food Packaging/Electronic Heat Dissipation
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại hợp kim nhôm |
| tính khí: | O-H112 |
1050 1060 1100 3003 5005 5052 5754 5083 6061 6063 7075 Tấm nhôm Tấm cuộn Dải lá
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3003 , Tấm nhôm 5005 , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 5052 6061 7075 8011 Tấm nhôm 5mm 10mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 5052 , tấm nhôm 5mm , tấm nhôm 10mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

