Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ mirror finish aluminum sheet ] trận đấu 360 các sản phẩm.
Tấm phản xạ ánh sáng 3004 3005 600mm 800mm Tấm nhôm gương
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Màu bạc Tấm nhôm gương trong suốt 0,2mm 6,0mm Chiều rộng 3mm đến 3000mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| từ khóa: | 1050 1060 1100 Cuộn nhôm , 3003 3105 Cuộn nhôm , 5052 6061 Cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Gương phản chiếu được đánh bóng Kết thúc tấm nhôm Anodized Chống chịu thời tiết
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm anodized |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm gương phản chiếu T851 1500mm Chiều rộng 0,3mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà máy tấm nhôm 5000 Series Almg3 5754 Kết thúc cho trần lợp
| Từ khóa: | Tấm nhôm Almg3 5754 , Tấm nhôm hoàn thiện nhà máy , Tấm nhôm lợp trần |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |
Kim loại tấm nhôm 1050 chất lượng cao cho tấm vật liệu xây dựng
| từ khóa: | Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm kim loại làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| độ dày: | 0,2mm-350mm |
Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm 12mm Tấm nhôm 3003
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003,12mm tấm nhôm , tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm sơn màu & cuộn nhôm cho thư kênh
| Từ khóa: | Tấm nhôm sơn màu , Cuộn nhôm sơn màu , Cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
3105 3003 H14 Tấm nhôm tấm 1,2mm 4mm 7mm 16mm Tấm nhôm dày cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm cho biển báo giao thông |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

