Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ mirror finish aluminum sheet ] trận đấu 360 các sản phẩm.
Tấm nhôm 3mm Tấm nhôm 10mm Tấm nhôm 5x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3 mm Tấm nhôm 10 mm Tấm nhôm 5x10 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
6061 Tấm nhôm 6mm Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm 4mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , Tấm nhôm 5mm , Tấm nhôm 4mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm mỏng 8x4 Tấm nhôm 6061 T6 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm mỏng , Tấm nhôm 8x4 , Tấm nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm Anodized 1050 1060 1100 3003 5083 6061 Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn
| Từ khóa: | Tấm nhôm Anodized , 1050 1060 1100 3003 5083 6061 Tấm nhôm , Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Cuộn nhôm 4mm 6mm Dòng 6000 Cuộn nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061t6 , tấm nhôm cuộn, tấm kim loại nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Tấm hoàn thiện gương nhôm kích thước lớn Anodized được đánh bóng 3 mm 900mm 800mm
| Ứng dụng: | Trang trí, Xây dựng, Công nghiệp |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-10MM |
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
1000 Series High Reflective Aluminum Sheet Mirror Polished Aluminum Sheet Coil (Thiên 1000: tấm nhôm phản xạ cao)
| Alloy: | Dòng 1000 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,1-5,0mm |
Morrir nhôm tấm phản xạ cuộn kết thúc tấm đánh bóng
| độ dày: | 0,1-10MM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
| Chiều dài: | 1m-12m hoặc tùy chỉnh |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

