Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ mirror finish aluminum sheet ] trận đấu 360 các sản phẩm.
Độ dày 0,1mm đến 6,0mm H12 H18 H24 H26 H28 Cuộn nhôm tấm 1100 1060 1050 3003 5052 6063
| Từ khóa: | 0.1mm đến 6.0mm cuộn nhôm, H12 H18 H24 H26 H28 tấm/cuộn nhôm,1xxx 6xxx cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm nhôm Anodized 0,1mm 5mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm T351
| Tên: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Nhôm cuộn Sản xuất nhôm tấm Coil 1100 1050 1060 Nhôm cuộn hợp kim cho Can
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm tấm dày Tấm nhôm biển cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm tấm dày , tấm nhôm tấm 5052 , tấm nhôm cấp hàng hải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 5mm 10mm Độ dày 1050 1060 1100 Tấm nhôm
| Từ khóa: | tấm nhôm dày 5mm , giá hợp kim nhôm 1060 , tấm nhôm 1100 , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm lợp nhôm tấm lợp nhôm tùy chỉnh Tấm lợp nhôm kim loại
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm sóng , tấm nhôm kim loại tùy chỉnh , Tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm giấy phép cuộn nhôm Tấm 1060 1100 1050 Hợp kim nhôm cho ngành công nghiệp
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm cuộn , nhôm tấm 1050,1060 giá hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm 0,7mm Tấm kim loại nhôm tùy chỉnh
| Từ khóa: | tấm nhôm kim loại tùy chỉnh , tấm nhôm 0,7mm , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm thăng hoa Chế tạo tấm nhôm Tấm kim loại
| Từ khóa: | tấm nhôm thăng hoa , chế tạo tấm kim loại nhôm , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm lợp nhôm Tấm nhôm mạ kẽm Tấm lợp nhôm dạng cuộn
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm lợp nhôm dạng cuộn , tấm nhôm mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

