Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ mirror finish aluminum sheet ] trận đấu 360 các sản phẩm.
Giá xuất xưởng 1050 Tấm nhôm Nhà sản xuất Tấm nhôm O-H112
| từ khóa: | Nhôm tấm 1050,tấm nhôm 1050,nhà máy sản xuất nhôm tấm 1050 |
|---|---|
| Dịch vụ gia công: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Tấm nhôm Kho 1050 1060 1100 3003 5005 5052 5083 5754 6061 6082 t6 Mill Hoàn thiện Tấm nhôm Ajman
| Từ khóa: | kho nhôm tấm 5052 , tấm nhôm 6082 t6 , tấm nhôm ajman |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Sản xuất tấm nhôm Anodized 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 Tấm nhôm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| Chiều dài: | 1-12M hoặc tùy chỉnh |
0.1mm Lớp gương nhôm cuộn dải đánh bóng 3003 1060
| Độ dày: | 0,1-10MM |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
Phản xạ cao trong suốt được đánh bóng phản xạ tấm nhôm đặc biệt Kết thúc
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm hoàn thiện bằng gương phản chiếu cao , tấm nhôm định hình phản xạ được đánh bóng rõ ràng , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, Trang trí, Hàn, Đục, Cắt |
Tấm nhôm trong suốt màu bạc cuộn dây 0,2mm 6,0mm Chiều rộng 3 mm đến 3000mm
| Tên: | Tấm nhôm / cuộn gương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm đánh bóng gương Yongsheng 1000mm Vàng hồng cho đèn phản chiếu 2021
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1060 1070 H12 Gương Nhôm Chiếu Sáng Cuộn Tấm Nhôm Phản Quang Có Phim
| Tên sản phẩm: | 1060 1070 H12 Gương Nhôm Chiếu Sáng Cuộn Tấm Nhôm Phản Quang Có Phim |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| Nhiệt độ: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
1mm 1.3mm Gương phản chiếu cao đánh bóng Tấm nhôm cuộn cuộn Tấm phản xạ nhôm
| Tên sản phẩm: | tấm gương nhôm đánh bóng , tấm nhôm gương 1mm, tấm nhôm phản xạ để chiếu sáng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Temper: | O-H112 |
Gói tiêu chuẩn xuất khẩu tấm nhôm Anodized
| Bề mặt: | Bright, Matt, Hair Line, Brush, Sand Blast, Rô, Dập nổi |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |

