Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
3000 Series 3003 Vòng tròn và đĩa hợp kim nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Alloy: | 3003 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1100 1050 6061 T6 Tấm tròn nhôm không dính cho nồi đồ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 3003 1050 3005 3105 Đĩa tròn nhôm tròn đánh bóng cho chảo dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | đĩa tròn nhôm , vòng tròn nhôm 1100 , đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Tấm nhôm T3 Temper 1070 1100 cho tường mặt tiền kiến trúc
| Từ khóa: | Tấm nhôm nguyên chất 1100 , De Aluminio Para Camiones cho kiến trúc , Công nghiệp 1050 1060 1070 T |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Nhà máy hoàn thiện tấm tròn nhôm Anodized 10 inch 1mm
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
3004 PE Màu cuộn nhôm tráng T8 Nhiệt độ chống phai màu
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
6061 T6 1060 H22 Dải nhôm cường độ cao 5mm Tùy chỉnh hẹp
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Vòng tròn hợp kim nhôm bạc ISO 3003 Đường kính 80 - 1000mm Độ dày 0,13 - 6,5mm
| Hình dạng: | vòng tròn |
|---|---|
| Đường kính: | 80-1000mm |
| Sức chịu đựng: | Là sự nghỉ hưu của bạn |
Gói xuất khẩu cuộn nhôm 50 - 1500mm 6.0mm dùng trong công nghiệp
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
| Vật liệu: | Nhôm |

