Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
PE PVC tráng 3105 Cuộn nhôm mỏng 0,5mm 2mm 3mm Dày cho ống ppr
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Yongsheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Thép cuộn bọc nhôm hạt gỗ PVDF để xây dựng
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |
A1060 A3003 Màu tráng phủ nhôm cuộn sơn T3 Temper
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |
1100 3003 1050 1060 3005 3105 Đĩa tròn bằng nhôm đánh bóng Đĩa tròn bằng nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| từ khóa: | 3003 3005 3105 Vòng tròn nhôm , 1050 1060 1100 Đĩa nhôm , Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu nướng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
2mm 3XXX 5XXX 8XXX Kết cấu Cuộn cuộn dây nhôm mỏng
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 2mm Marine 5083 Độ dày 0,2mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Hợp kim T351 Tấm nhôm nhiệt độ 12mm 15mm cho trần
| Từ khóa: | giá nhôm tấm , tấm nhôm dày 16mm , tấm nhôm 25mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Dải cuộn cuộn cuộn nóng 1100 H14 Dải cuộn cuộn cuộn cuộn đồng hợp kim
| Alloy: | 1100 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,1-6,5mm |
Thiết kế mới lạ hiện đại Giá thấp 1100 Máy biến áp điện Cáp mỏng Dải băng nhôm
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
1050 1060 1100 3003 Round Aluminium Discs For Cookwares
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

