Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
Tấm nhôm phủ sơn màu T851 cho vật liệu xây dựng
| Từ khóa: | Cuộn nhôm phủ màu , Tấm nhôm sơn , Tấm nhôm làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
7075 8011 4x8 tấm nhôm sơn tĩnh điện cho tường mặt tiền
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm 4x8 , giá tấm nhôm , tấm nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
7075 T6 Hàng không Lớp nhôm Anodized Mill Hoàn thiện
| Từ khóa: | Tấm nhôm 7075 , nhôm 7075 t6,7000 Tấm hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Chiều rộng 100mm Temper T851 Tấm nhôm 1050 3105 để lợp mái
| Từ khóa: | hợp kim nhôm 5083 , nhôm tấm 1050 , nhôm tấm a5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Thuyền 5083 H111 Tấm nhôm uốn loại hàng hải
| Từ khóa: | Tấm nhôm biển , Tấm nhôm cấp độ 5000 Series , Tấm nhôm cho thuyền |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ± 1% |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Tấm nhôm trắng tinh khiết dày 0,8mm 3003 H14 ASTM B209
| Từ khóa: | tấm nhôm trống, tấm nhôm 0,8mm, tấm nhôm nguyên chất |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Phản xạ cao trong suốt được đánh bóng phản xạ tấm nhôm đặc biệt Kết thúc
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm hoàn thiện bằng gương phản chiếu cao , tấm nhôm định hình phản xạ được đánh bóng rõ ràng , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, Trang trí, Hàn, Đục, Cắt |
Cuộn dây tráng nhôm pha sẵn
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm Tấm nhôm dày 20mm 5083 Tấm nhôm H111 6061 T6
| Từ khóa: | tấm nhôm dày 20mm, tấm nhôm 5083 h111, tấm nhôm 6061 t6, |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm Anodized 0,3mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 8 x 4, tấm nhôm 0,7mm, tấm nhôm 1mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

