Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
Hợp kim sơn tĩnh điện Nhôm máng xối Coil Alkyd kháng
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Hàn cuộn nhôm T8 1060 cho máy móc kỹ thuật
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1xxx 3xxx 5xxx 0,3-0,7mm Độ dày Nhôm Trim Cuộn nhôm Kênh Thư cuộn Cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1xxx 3xxx 5xxx, Cuộn nhôm Trim, cuộn nhôm dày 0,7 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhà sản xuất 5754 Cuộn nhôm cuộn Giá bán tại nhà máy
| từ khóa: | Cuộn nhôm 5754,Giá cuộn nhôm 5754, Nhà sản xuất cuộn nhôm 5754 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Yongsheng 1200 H22 PE PVDF Cuộn nhôm pha sẵn
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3000 Series Temper T351 Tấm lợp nhôm cuộn phủ màu
| Tên sản phẩm: | Màu (Lớp phủ) Cuộn nhôm / Tấm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000 bộ, 3000 bộ, 5000 bộ, 6000 bộ |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
5052 Lớp phủ PVDF Cuộn dây nhôm được sơn phủ sẵn chống va đập
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Hạt gỗ nhiệt độ T3 Tấm nhôm phủ PVDF Khả năng hàn tốt
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Jumbo Coil Nhôm lá nhôm Thư kênh cuộn 1100 1050 1060 Nhôm cuộn cho máng xối
| Từ khóa: | Jumbo Coil Aluminium Foil , Aluminium Channel Letter Coil , 1100 Aluminium Coil cho máng xối |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
1 4 inch dày mảng nhôm 1/8 inch 10mm 6mm 3mm 1mm Độ dày 4 * 8 FT
| Đồng hợp kim nhôm: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-2600mm |
| Chiều rộng: | 1000mm, 1200mm, 1250mm, 1500mm, 2000mm hoặc bất kỳ kích thước cắt nào |

