Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
H14 Temper Dải nhôm Cuộn cuộn 100-6000mm Chiều dài 10-1600mm Chiều rộng
| Bề mặt: | Mill Finish, Anodized, Brushed, Embossed, v.v. |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 508mm hoặc 610mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB/ T3880.1-2006 |
Dải nhôm bán buôn 5052 5083 5086 5251 Vòng cuộn nhôm loại hợp kim
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
|---|---|
| đóng gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
| MOQ: | 1 tấn |
Vòng cuộn nhôm Vòng cuộn nhôm Vòng cuộn nhôm có lớp phủ màu Vòng cuộn nhôm Vòng kim loại
| Alloy: | 1050 1100 3003 3004 5051 5052 6061 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
Cuộn nhôm PE PVDF tráng màu hợp kim 3003 3005 Cuộn kim loại
| độ dày: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
| ID cuộn dây: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm nhôm Anodized 1060 1100 3003 5083 6061 1000mm
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
Cuộn dây kim loại hợp kim nhôm 1 3 5 6 Series Anodized Chiều rộng 50 - 1500mm
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| độ dày: | 0,1-6,0mm |
Vòng cuộn dải nhôm cho máy giặt 1060 3003 Độ cứng
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-6,0mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Hộp chứa đồ ăn trưa bằng nhựa nhôm Giải pháp lý tưởng cho các yêu cầu 3003 8011 hợp kim
| Alloy: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | >0,05mm |
| nóng nảy: | Ô, H14 |
Cuộn nhôm cuộn dày 1060 0,3mm 0,6mm 1,2mm
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
3105 6061 nhôm cuộn 8011 nhôm cuộn 1070 nhôm cuộn
| Từ khóa: | Cuộn nhôm 8011 , Nhôm cuộn 6061,3105 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

