Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
0.5 / 2.0 / 1.25 / 1.6 / 2.5mm 1050 5052 H14 H32 Độ nóng Một mặt màu xanh PVC tấm nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều rộng: | 100 - 2600mm |
Tấm kim loại nhôm Anodized 0,25mm 4x8 7075 dập nổi cho hộp đá
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
5052 5754 Bảng kim cương nhôm / Bảng hình khung hình / Bảng nhôm đục đúc
| Cấp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
Nhôm 1060 H18 Tăng nhiệt Xây dựng tấm nhôm 0,7mm Rolling lạnh
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,10mm-350mm |
5052 Bảng nhôm anodized 2mm 3mm 4mm Đen Xanh Đỏ Vàng Vàng
| Thể loại: | 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |
Độ dày 6.0mm Tấm nhôm Anodized phủ màu Lớp phủ PVDF
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm sơn / tấm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000 bộ, 3000 bộ, 5000 bộ, 6000 bộ |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Tấm nhôm đánh bóng gương 5,5mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1600mm 5052 Cuộn kim loại tấm nhôm tráng với logo tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm PVDF phủ màu cho tấm lợp máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
2mm 3mm 4mm tấm nhôm hợp kim lớp biển 6063 6061 tấm nhôm
| Alloy: | 6061 6063 |
|---|---|
| nóng nảy: | T6, T651, T4, T851, vv |
| Độ dày: | 0,10mm-350mm |

