Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
T6 Anodized Aluminium Sheet Strip Coil Cấu hình tùy chỉnh
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |
Aluminum Roll Coil 1060 1100 3003 H12 GB/T3880 1.2mm 2.5mm Aluminum Sheet for Cladding
| Hợp kim: | 1000/3000/5000/6000/vv |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm - 8 mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm nhôm 5052 mỏng 5,0mm cho cửa thời tiết tước
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
PE PVDF Tranh Tấm nhôm màu 6.0mm Cuộn nhôm tráng màu chống kiềm
| tên sản phẩm: | Màu (lớp phủ) Nhôm cuộn/tấm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
Hợp kim 1050 h24 3003 1100 nhôm 4ft x 8ft tấm kim loại tấm nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |
3003H Coil Aluminium Cổ phiếu 8011 Nhôm tấm cuộn
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm A5052 H32 Cuộn nhôm sơn trước cho thân du thuyền kênh
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Sản xuất tấm nhôm Anodized 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 Tấm nhôm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| Chiều dài: | 1-12M hoặc tùy chỉnh |
1060/3003/5052/6061 Dải nhôm cuộn nhôm cuộn nhôm tấm nhôm dải nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-6,5mm |
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
1050 1060 1100 Vòng cuộn nhôm Vòng cuộn dải nhôm 1000 Series
| độ dày: | 0,1-6,5mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
| Chiều dài/Trọng lượng: | Theo yêu cầu của bạn |

