Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
1060 3003 3004 0,4/0,5mm Màu giấy nhôm cuộn bọc Al Coil
| Đồng hợp kim: | 1100 1050 1060 2024 5052 6061 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-300mm hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
Hợp kim 6063 6061 t6 t4 Nhôm cuộn Nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 6063 6061 t6 t4 , cuộn hợp kim nhôm 6061 , cuộn nhôm 6063 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm 4x8 Tấm nhôm 2mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 5052 , tấm nhôm 2mm , tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3003 3105 Tấm nhôm H14 Tấm kim loại 1,2mm 4mm 7mm 12mm Dày 4x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 4x10, tấm nhôm dày 7mm, tấm nhôm dày 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
1000 Series Tấm nhôm 0,13mm H22 H24 HO Hợp kim nhôm tấm
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-350mm |
3003H và 8011 H14 nhôm cuộn nhôm tấm nhôm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 3003H , 8011 H14 Nhôm cuộn , 3003 h14 Nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm gương nhôm đánh bóng Tấm phản chiếu nhôm phản xạ cao
| Tên sản phẩm: | tấm gương nhôm đánh bóng, tấm gương nhôm, tấm nhôm phản xạ |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1050 1060 1100 3003 5083 6061 Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn
| Từ khóa: | 1050 1060 1100 3003 Tấm nhôm, Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn, Tấm nhôm 5083 6061 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Cuộn nhôm 5086 5a02 Nhôm cuộn 5052 h32 5005 h24 Nhôm cuộn Cuộn nhôm
| từ khóa: | cuộn nhôm 5005 5052,5005 cuộn nhôm h24 , 5005 cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
0,8mm 1,5mm Tấm kim cương nhôm dập nổi tùy chỉnh 4 X 8 Tấm kiểm tra nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi 0,8mm, tấm nhôm kiểm tra 4 x 8, tấm kim cương nhôm tấm 4x8 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |

