Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
Sản xuất tấm nhôm Tấm nhôm 5052 5083 A5182 5005 O H32 H34 Tấm nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 5052 5083, tấm nhôm 5005 o h32 h34, nhôm a5182 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Tấm nhôm Kho 1050 1060 1100 3003 5005 5052 5083 5754 6061 6082 t6 Mill Hoàn thiện Tấm nhôm Ajman
| Từ khóa: | kho nhôm tấm 5052 , tấm nhôm 6082 t6 , tấm nhôm ajman |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Giá nhôm tấm 6061 T6 Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm,6061 T6 tấm nhôm,5mm tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhà cung cấp tấm nhôm 3003 5083 H111 Tấm nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | nhà cung cấp tấm nhôm , tấm nhôm 5083 h111 , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm dày 5052 5083 6061 Tấm nhôm cho thuyền
| Từ khóa: | Đĩa dày nhôm,6061 tấm nhôm,5052 5083 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ISO, RoHS |
Hợp kim nhôm tấm 7075 Tấm nhôm 7075 T651 Tấm cho đáy tàu
| từ khóa: | Tấm nhôm 7075 , Hợp kim nhôm 7075,7075 T651 Tấm cho đáy tàu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
5052 Nhôm tấm kim loại 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Nhà máy tấm H32
| từ khóa: | Nhôm tấm H32,Tấm nhôm 5052,Nhà máy sản xuất tấm nhôm 0.1mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 5052 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
7075 T651 Tấm nhôm tấm lợp nhôm
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , 7075 T651 Tấm nhôm sóng , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, Trang trí, Hàn, Đục, Cắt |
Nhôm cấp biển 5052-h32 5005 H34 H14 Tấm nhôm 3 cm Tấm nhôm dày 15mm
| Từ khóa: | Nhôm loại biển 5052-h32,mảng nhôm dày 3 cm,mảng nhôm dày 15 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm tùy chỉnh 5083 5086 H321 H116 Tấm nhôm hàng hải cho thuyền
| từ khóa: | biển tấm nhôm , tấm nhôm tùy chỉnh , tấm nhôm biển 5083 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

