Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed surface treatment aluminum sheet ] trận đấu 460 các sản phẩm.
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Tấm nhôm đánh bóng gương 6mm 1100 H22 phản chiếu để chiếu sáng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm thăng hoa Chế tạo tấm nhôm Tấm kim loại
| Từ khóa: | tấm nhôm thăng hoa , chế tạo tấm kim loại nhôm , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm gương phản chiếu cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm hạt gỗ PE PVDF Tấm phủ màu nhôm sơn phủ sẵn
| từ khóa: | tấm nhôm vân gỗ , tấm nhôm phủ pvdf , tấm nhôm phủ màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
1mm 1.3mm Gương phản chiếu cao đánh bóng Tấm nhôm cuộn cuộn Tấm phản xạ nhôm
| Tên sản phẩm: | tấm gương nhôm đánh bóng , tấm nhôm gương 1mm, tấm nhôm phản xạ để chiếu sáng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Temper: | O-H112 |
Tấm nhôm trong suốt màu bạc cuộn dây 0,2mm 6,0mm Chiều rộng 3 mm đến 3000mm
| Tên: | Tấm nhôm / cuộn gương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Gói tiêu chuẩn xuất khẩu tấm nhôm Anodized
| Bề mặt: | Bright, Matt, Hair Line, Brush, Sand Blast, Rô, Dập nổi |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
6061 Tấm nhôm 6mm Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm 4mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , Tấm nhôm 5mm , Tấm nhôm 4mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm sơn màu & cuộn nhôm cho thư kênh
| Từ khóa: | Tấm nhôm sơn màu , Cuộn nhôm sơn màu , Cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |

