Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum foil sheets ] trận đấu 232 các sản phẩm.
Aluminum Roll Coil 1060 1100 3003 H12 GB/T3880 1.2mm 2.5mm Aluminum Sheet for Cladding
| Hợp kim: | 1000/3000/5000/6000/vv |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm - 8 mm hoặc tùy chỉnh |
Vòng tròn đĩa bếp điện Vật liệu thô Bảng nhôm không dính
| Alloy: | 3003, 3105, 5052 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80mm-1000mm |
Dải nhôm 3003 HO cho cuộn ống linh hoạt Dải phân cách bằng nhôm 1.0mm
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Chiều rộng 2600mm Chiều rộng 6,5mm Dải cuộn nhôm hợp kim Dày cuộn
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Cuộn dây nhôm 20HV 3003 1100 sơn tĩnh điện Chiều dài 12m
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
6000 7000 8000 Series H32 H34 H116 Cuộn dây nhôm
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
DD DC 99,5% 1050 6061 Tấm nhôm cho bếp nấu sâu
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Hợp kim giá thấp 1050 1060 1070 1100 3A21 3003 3103 3004 5052 8011 Dải nhôm trong cuộn (dải alu)
| Từ khóa: | Cuộn dây nhôm 1100, cuộn nhôm chữ cái kênh, cuộn dây hợp kim nhôm 1050 1060 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
Dải phân cách nhôm 5005 Dải hợp kim nhôm 8000 Series
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
5052 6061 8011 0,2-10mm mỏng tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm nhà máy giao hàng trực tiếp
| Name: | Aluminum Strip |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
| Alloy: | 1000series-8000series |

