Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum foil sheets ] trận đấu 232 các sản phẩm.
Nhà máy cuộn nhôm 3105 Bán buôn giá cuộn H14 H24
| từ khóa: | Giá cuộn nhôm 3105,6061 Bán buôn cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Bán buôn trực tiếp tại nhà máy Cuộn nhôm 1060 Cuộn nhôm bề mặt tùy chỉnh
| từ khóa: | Nhôm Cuộn 1060, Nhà Máy Nhôm Cuộn 1060 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
Tấm hợp kim nhôm ca rô 3003 Noneslip 5 thanh Tấm kiểm tra nhôm có hoa văn Tấm cho xe kéo
| từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Khép kín 1060 3003 3004 Vỏ cuộn nhôm 0,45mm 0,5mm Đối với bao bì ống
| Đồng hợp kim: | 1050/1060/1100/3003/3004 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô - H112 |
| Độ dày: | 0,1-300mm |
Tấm nhôm hình thoi 3003, 100mm, hoa văn 5 vạch, tấm nhôm cho rơ moóc/sàn
| Từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Vòng cuộn dải nhôm cho máy giặt 1060 3003 Độ cứng
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-6,0mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
1xxx 3xxx 5xxx 0,3-0,7mm Độ dày Nhôm Trim Cuộn nhôm Kênh Thư cuộn Cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1xxx 3xxx 5xxx, Cuộn nhôm Trim, cuộn nhôm dày 0,7 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Đường kính 50 đến 240mm Nhôm Vòng tròn 2 đến 6 mm Độ dày 1050 1060 3003 5052 Đĩa nhôm
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Hợp kim/Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
Nhà sản xuất 5754 Cuộn nhôm cuộn Giá bán tại nhà máy
| từ khóa: | Cuộn nhôm 5754,Giá cuộn nhôm 5754, Nhà sản xuất cuộn nhôm 5754 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Dải nhôm / băng 1050 3105 0,2-4mm Dải nhôm dày cho vật liệu pin
| Số mô hình: | 1050 3105 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 7-1000mm |

