Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum foil sheets ] trận đấu 232 các sản phẩm.
Bảng Batten 5052 Cuộn nhôm 5051 Dải nhôm dày 1mm
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Vỏ pin ô tô điện Dải nhôm mỏng 4mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Dải nhôm mỏng 1000mm T3 đến T8 để dập phần cứng
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
10mm 1060 3003 5630 Chuyển tiếp sàn cuộn dây nhôm mỏng
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm kiểm tra nhôm O-H112 3003 Tấm nhôm rãnh Giá xuất xưởng
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 3003, Tấm kim cương nhôm O-H112 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
1050 2mm 1100 3003 Cuộn dây nhôm tráng màu cho thư kênh
| từ khóa: | 1050 cuộn nhôm 2 mm , cuộn nhôm cho chữ kênh , cuộn nhôm phủ màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Thân thiện với môi trường 5005 Cuộn dây nhôm 0,2mm Chiều rộng 70mm
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
1xxx 3xxx Tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria Tấm lợp nhôm 0,3mm-0,7
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria , tấm nhôm 0,3mm , tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm kim cương nhôm 6061 Tấm nhôm dày 0,13 - 6,5mm
| từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 6061, Tấm gai nhôm, Tấm kim cương nhôm 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
H14 Temper Dải nhôm Cuộn cuộn 100-6000mm Chiều dài 10-1600mm Chiều rộng
| Bề mặt: | Mill Finish, Anodized, Brushed, Embossed, v.v. |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 508mm hoặc 610mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB/ T3880.1-2006 |

