Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum foil sheets ] trận đấu 232 các sản phẩm.
Độ dày 0,1mm đến 6,0mm H12 H18 H24 H26 H28 Cuộn nhôm tấm 1100 1060 1050 3003 5052 6063
| Từ khóa: | 0.1mm đến 6.0mm cuộn nhôm, H12 H18 H24 H26 H28 tấm/cuộn nhôm,1xxx 6xxx cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm nhôm Anodised dày 2mm 3mm 5052 5083 1050 3003 H14 để sử dụng bên ngoài
| Từ khóa: | Tấm nhôm dày 2mm 3mm , tấm nhôm anodised , tấm nhôm sử dụng bên ngoài |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
5.0mm 6.5mm nhôm vạch vạch 5754 H32 nhôm kim cương vạch 4x8 tấm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm có hoa văn ca rô Tấm nhôm đục lỗ dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
2mm 4x8 Bảng nhôm cho xe ô tô kim cương
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T4, T8, T651 |
| Độ dày: | 0,1mm - 260mm |
1100 H26 60mm AlMn cuộn dây nhôm để trang trí ngói lá
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3105 Dải nhôm mỏng
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 1060 1100 3003 5052 Cuộn nhôm hợp kim
| từ khóa: | 1050 1060 1100 nhôm cuộn, 3003 nhôm cuộn, 5052 nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm nhôm caro 3003 6061, Tấm nhôm vân kim cương, Tấm kim cương dập nổi 5 vạch, Tấm kim cương chống trượt
| Cấp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm lợp bằng nhôm ở Nigeria Cuộn tấm lợp bằng nhôm Độ dày 0,5 mm
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm cuộn tấm lợp nhôm cuộn độ dày 0,5 mm , tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 350mm Tấm kim loại 1050 1070 3105 5052 O H12 H15 H16 H18 H24
| từ khóa: | Tấm nhôm H12, tấm nhôm H24, tấm nhôm 1070 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |

