Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum foil sheets ] trận đấu 232 các sản phẩm.
Sản xuất tại chỗ Phiên liệu nhôm không gấp đôi 6-7mic 450-700mm 1235 8079 hợp kim
| Đồng hợp kim: | 1235 8079 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, F, H12, H18, H22, H24, H26, H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
Bảng cuộn nhôm cuộn 3 5 6 Series nhôm hợp kim kim tùy chỉnh
| Điều trị bề mặt: | Tráng, Dập nổi, Anodized, Mill Finish, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
Vòng cuộn dải nhôm 8011 8079 hạng hợp kim
| Alloy: | 1050 1060 1070 1100 3003 3105 5052 5754 5083 |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn, được bọc bằng nhựa PVC và vỏ gỗ |
Vòng cuộn dải nhôm tùy chỉnh kích thước 10mm chiều rộng cuộn nhôm
| Gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn, được bọc bằng nhựa PVC và vỏ gỗ |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| MOQ: | 3 tấn |
1060 8011 8079 Nhôm Jumbo Rolls 0,011mm Giá bán buôn
| từ khóa: | Lá nhôm 8011,Giá cuộn nhôm 1060,lá nhôm 0,011mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn dây nhôm rộng 1 inch 5XXX 5251 H22
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Dày 2mm 5754 5083 Cuộn dải nhôm T851 Chống mài mòn
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1000 Series 4.0mm H22 1060 Dải kim loại mỏng Tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Chiều rộng 2000mm 1200 1100 Hợp kim nhôm cho trần
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Công nghiệp rạch trang trí 0,2mm Dải nhôm 1050 H24
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

