Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum checker plate ] trận đấu 261 các sản phẩm.
0.012-0.1mm giấy nhôm 3003 H13 cho lõi tổ ong
| Đồng hợp kim: | 3003, vv |
|---|---|
| Nhiệt độ: | H18, H19, v.v. |
| Độ dày: | 0,012-0,1mm |
Bảng nhôm 1100-H19 4x8 Bảng nhôm công nghiệp Nhôm tinh khiết
| Vật liệu: | 1000 3000 5000 6000 8000 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Giấy nhôm 8021 O Hợp kim PTP Đóng gói vỉ nhôm 45 50 60μm Dược phẩm Tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 8021, 8011, 8079, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, O-H112 |
| Độ dày: | 0,022-3,0mm |
Lốp nhôm chất lượng cao cho bạc thuốc xịt mỹ phẩm vòi 1070 5070 O H12 trạng thái tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1070, 5070, 5657, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12 |
| Độ dày: | 0,2-0,7mm |
Nhựa nhôm kim cương đậu hình dán 3003 5052 tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm rô kim cương nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1050 1060 1100 1070 3003 5052 |
| tính khí: | O H18 H22 H24 H26 |
Bảng nhôm tròn 3003 DC Vòng tròn nhôm để làm đồ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Ống cuộn nhôm phủ Ống cuộn giấy nhôm PE PVDF màu Ống cuộn nhôm cho ACP
| Tên sản phẩm: | Cuộn cuộn nhôm màu |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000 3000 5000 6000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
1600mm 0,2mm Dập nổi Tấm nhôm hoàn thiện để trang trí
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
0.5 mm Dải nhôm Dải nhôm cuộn Dải cho đóng gói tòa nhà công nghiệp
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Chiều rộng: | 3-2600mm |
Tấm nhôm gương phản chiếu T851 1500mm Chiều rộng 0,3mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

