Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum checker plate ] trận đấu 261 các sản phẩm.
5052 6061 Tấm nhôm tấm SGS T6 6063 7075 2mm 3mm 4mm
| độ dày: | 0,1mm-20mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
5052 8083 5754 6061 6063 1,5 mm 1mm 2mm 3mm Lớp mỏng nhôm cho xây dựng
| Đồng hợp kim: | Dòng 5000, dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H18,H24,H32,H34,H111,H112,T4,T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-600mm |
1 4 inch dày mảng nhôm 1/8 inch 10mm 6mm 3mm 1mm Độ dày 4 * 8 FT
| Đồng hợp kim nhôm: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-2600mm |
| Chiều rộng: | 1000mm, 1200mm, 1250mm, 1500mm, 2000mm hoặc bất kỳ kích thước cắt nào |
3003 H14 Aluminium 1mm 2mm 3mm 4mm 6mm 5mm Aluminium alloy sheet
| Alloy: | 3003 |
|---|---|
| Temper: | O-H112 |
| Thickness: | 0.12-6.00mm,or customer's requirement |
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Bán buôn 8-50 Mic nhôm cuộn 1050 cho Khay Mill hoàn thiện
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm cho khay nhôm, Lá nhôm 8 Micron, Lá nhôm 1050 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm 35 Micron Giấy nhôm dày 215 mm Chiều rộng 1235 Cuộn lá nhôm cấp thực phẩm để đóng gói
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm để đóng gói, Lá nhôm 35 Micron, Lá nhôm 1235 Chiều rộng 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Cuộn giấy nhôm 35 Micron cho bao bì thực phẩm 1235 Lá nhôm rộng 18 inch
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm để đóng gói, Lá nhôm 35 Micron, Lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giá màng nhôm giấy cho mỗi kg 1235 5052 Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | phim dải nhôm, giấy dải nhôm, dải nhôm 1235 |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |

