Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum checker plate ] trận đấu 261 các sản phẩm.
267oz hình bầu dục nhôm giấy Thổ Nhĩ Kỳ khay nhựa giấy lớn nướng Pan đóng gói
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum |
|---|---|
| Hình dạng: | hình trái xoan |
| Màu sắc: | bạc |
Quay DC CC Đĩa nhôm vẽ sâu cho kho nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Hợp kim 1060 đồng bằng nhôm tròn tròn rút sâu cho chiếu sáng công nghiệp
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Sản xuất tấm nhôm Anodized 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 Tấm nhôm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| Chiều dài: | 1-12M hoặc tùy chỉnh |
Gói tiêu chuẩn xuất khẩu tấm nhôm Anodized
| Bề mặt: | Bright, Matt, Hair Line, Brush, Sand Blast, Rô, Dập nổi |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
Dải nhôm / băng 1050 3105 0,2-4mm Dải nhôm dày cho vật liệu pin
| Số mô hình: | 1050 3105 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 7-1000mm |
Cuộn hợp kim nhôm 1050 Tấm cuộn dày 2mm 5mm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1050,Giá cuộn nhôm 2mm-5mm, |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
Nhà sản xuất 5754 Cuộn nhôm cuộn Giá bán tại nhà máy
| từ khóa: | Cuộn nhôm 5754,Giá cuộn nhôm 5754, Nhà sản xuất cuộn nhôm 5754 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Tấm hợp kim nhôm anodized 5A06 H112 5083 5052 5059
| Bề mặt: | tráng |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| hợp kim: | 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 8011, v.v. |
Tấm nhôm Anodized 0,5mm 1,0mm Màu Trống Bạc Vàng Xanh Đỏ
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | Theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |

