Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum checker plate ] trận đấu 261 các sản phẩm.
T6 Anodized Aluminium Sheet Strip Coil Cấu hình tùy chỉnh
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |
Dải nhôm anidized cuộn cuộn nhôm hợp kim bẩn bạc màu nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, 8011, v.v. |
| độ dày: | 0,1-30mm |
8006 8021 8079 Cuộn giấy nhôm 11 Micron Nhôm cuộn Jumbo
| Từ khóa: | Lá nhôm 8021,Giá cuộn nhôm 8006,lá nhôm 11 Micron |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Đơn giản 1100 3003 6061 5083 1.0mm 1.2mm 1.5mm Stucco Embossed Aluminium Sheet Coil
| hợp kim: | 1100 3003 5052 6061, vv |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 1mm, 1.2mm, 1.5mm, 2.0mm, 3.0mm, tùy chỉnh |
Tấm lợp hợp kim nhôm Tấm nhôm 3003 3105 3xxx Tấm nhôm cho mái nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3105, tấm nhôm 3xxx 3003 , tấm nhôm cho mái nhà |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
5051 5083 6061 Tấm nhôm dày 02mm 03mm 04mm 05mm 07mm 08mm
| từ khóa: | tấm nhôm 5051 5083 6061 , dày 03mm 04mm 05mm nhôm tấm , nhôm tấm 08mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dày 0,3mm 0,5mm 0,6mm 2mm 3mm 4mm
| Từ khóa: | tấm nhôm tùy chỉnh, tấm nhôm dày 2 mm, tấm nhôm 4mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
3003 H22 kim cương kim cương kim cương kim cương nhôm cho xe kéo hàng hóa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói pallet gỗ tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
8011 1235 1100 Cuộn giấy nhôm Jumbo 0,08 - 0,15mm Cấp thực phẩm
| từ khóa: | Nhôm lá cuộn để đóng gói, lá nhôm 35 Micron, lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Bảng nhôm 1000 Series Bảng nhôm công nghiệp Nhôm tinh khiết
| Vật liệu: | Dòng 1000 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

