Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum checker plate ] trận đấu 261 các sản phẩm.
5 \ 6 Series Lá nhôm cuộn Lá băng công nghiệp gia dụng 1600mm
| Tên: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
Lớp giấy nhôm rộng 10mm 1500mm Đặc biệt cho bao bì thuốc lá
| Alloy: | 1235, 8011 |
|---|---|
| Độ dày: | 5-9micron |
| nóng nảy: | Ô ~ H112 |
Cuộn giấy bạc nhôm 8 - 50 Mic 1/3/5/8 Series Cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Tấm nhôm chất lượng cao dòng 1000 và 3000 thích hợp cho đồ gia dụng, có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
Chất lượng cao 1050/1060/1100 tấm nhôm bảo vệ nhiệt độ cao 6063 tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| Mẫu: | miễn phí |
Bảng nhôm 8011 được sử dụng để sản xuất nắp chai 0.21mm
| Độ dày: | 0,21mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 20-3000mm , vv |
| xử lý bề mặt: | Mill, sáng, đánh bóng, đường tóc, bàn chải, rô, dập nổi, khắc, vv |
Nhôm 1060 H18 Tăng nhiệt Xây dựng tấm nhôm 0,7mm Rolling lạnh
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,10mm-350mm |
5052 Bảng nhôm anodized 2mm 3mm 4mm Đen Xanh Đỏ Vàng Vàng
| Thể loại: | 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |
Hình đúc thạch cao theo yêu cầu Hình đúc thạch cao theo yêu cầu 8011 Dầu hợp kim - Hình phủ
| Tên sản phẩm: | Lốp đúc tùy chỉnh đúc |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Mẫu: | miễn phí |
Bảng nhôm chất lượng cao cho nắp chai đồ uống 8011/3105/5052/5657
| Đồng hợp kim: | 3000.5000.8000 Serices |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H19, H22, H24, H26 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |

