Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable aluminum foil pans ] trận đấu 74 các sản phẩm.
Một lần sử dụng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Đĩa nướng BBQ bằng nhựa nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 450x300x26mm |
| Trọng lượng: | 56 gam |
1 2 Kích thước Foil 4 Extra Deep Steam Table Pan Aluminium Steam Table Roaster Pan
| Tên: | Thùng nồi hơi hơi cực sâu kích thước nửa |
|---|---|
| Kích thước trên cùng: | 123⁄4 inch x 103⁄8 inch |
| Kích thước cao nhất: | 113⁄4 inch x 91⁄2 inch. |
16oz Smoothwall Black And Gold Mini Oblong Foil Take-Out Pan Với nắp mái vòm
| Tên: | 16oz Smoothwall Black And Gold Mini Oblong Foil Take-Out Pan Với nắp mái vòm |
|---|---|
| Chiều dài: | 6 1/4 inch |
| Chiều rộng: | 4 3/8 inch |
Một lần sử dụng BBQ Grill Đèn nướng bằng than củi di động Thẻ nướng một lần
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Khay nhôm, lưới inox, than củi |
| nơi: | Bếp, Sân, Ngoài trời |
Nướng thịt nướng dùng một lần Nướng thịt nướng dùng một lần sử dụng một lần
| tên: | Nướng ăn liền |
|---|---|
| Vật liệu: | Chảo nhôm, lưới nấu và chân đế bằng kim loại |
| Kích thước: | 25x31cm |
Cốc nướng bằng nhựa giấy dùng một lần hoặc nướng bằng không khí
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
Một lần dùng Tart Pans Mini Tart Cup Apple Round Mold Tray Tin
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 125x32mm |
| Hình dạng: | Vòng |
Một lần sử dụng ngoài trời đồ chơi dã ngoại đồ dùng nướng nướng tấm nướng nướng Aluminium Wire Mesh Aluminium Holder
| Tên sản phẩm: | Công cụ nướng nướng dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Kích thước: | 31x25.5x5cm |
90 phút 1 lần sử dụng BBQ than xông nướng 1 lần sử dụng portable 1 lần sử dụng nướng gần tôi
| tên: | Nướng nướng bằng than |
|---|---|
| Vật liệu: | Chảo nhôm, lưới nấu và chân đế bằng kim loại |
| Kích thước: | 31x24cm |
Quảng trường đen mịn nhôm nướng nướng Mini dùng một lần Cupcake mang theo nướng
| Tên: | Chảo nướng giấy bạc mịn vuông 150ml Mini |
|---|---|
| Kích thước: | 90x90x35mm |
| Công suất: | 150ml |

