Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable aluminum foil pans ] trận đấu 74 các sản phẩm.
37.5 sq.ft Foil nhôm 14 Micron Tin Foil cho nhà bếp sử dụng một lần
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô |
| Độ dày: | 0,009-0,028mm |
10 Inch Round Foil Pans Aluminium dùng một lần 2L Big Round Foil Tray
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên: | 10 inch Aluminium Foil Tray |
| Công suất: | 2000ml |
20x13 " Thùng chứa nhôm nhôm tái sử dụng sâu
| Tên: | Chảo hấp bằng nhôm cho bữa tiệc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Công suất: | 850ml |
Bàn nồi bơm thực phẩm bằng bạc với nắp
| Loại: | Hộp cơm trưa dùng một lần |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 8011 |
| Màu sắc: | Bạc |
314x204mm nhôm nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Khay nướng giấy hình chữ nhật dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
| Đồng hợp kim: | 3004 8011 |
267oz hình bầu dục nhôm giấy Thổ Nhĩ Kỳ khay nhựa giấy lớn nướng Pan đóng gói
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum |
|---|---|
| Hình dạng: | hình trái xoan |
| Màu sắc: | bạc |
Nhà hàng Cups nhựa nhôm Mini trứng Tart Mold Pan cho nướng 4 oz
| Alloy: | 3003, 8011 |
|---|---|
| Kích thước: | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
| OEM: | Có sẵn |
Container Box Tray Aluminium Lid Rectangle Travel Aluminium Foil Container
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô |
| Loại: | Bốn giác, tròn, vuông, v.v. |
3. đĩa nhôm với nắp cho bao bì nhôm gia đình
| Hình dạng: | Hình hộp chữ nhật |
|---|---|
| OEM: | Có sẵn |
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
20ft Long Aluminium Food Foil Container Thang nhựa dùng một lần với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE185 |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Kích thước: | 185x135x50mm |

