Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable aluminum foil pans ] trận đấu 74 các sản phẩm.
Thùng chứa thực phẩm hình chữ nhật dùng một lần bằng nhôm có nắp gấp xuống hoàn hảo cho các chuyến đi nhà hàng, các sự kiện phục vụ và chuẩn bị bữa ăn
| tên: | Re195d |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 3004, 8011, v.v. |
| Khối lượng: | 900ml |
57.4 Fl Oz Đồ chứa dùng một lần bằng nhôm
| tên: | Các thùng chứa nướng bằng nhựa hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |
Chuối nướng nhỏ Lớp nướng nhỏ Lớp nướng bánh mì Lớp nướng bánh mì dùng một lần
| tên: | Chảo giấy bạc nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm 3003 8011 |
| Công suất: | 260ml 450ml 600ml 700ml 750ml, v.v. |
990/1400/2270ml gà tây cá nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Vật liệu: | Giấy nhôm 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Hình dạng: | Plants hình bầu dục hình bầu dục bằng nhôm |
| Chiều kính: | 255mm/345mm/430mm/545mm |
6 Inch Round Mini Pie Pan 12 ounce Aluminum Foil Potpie Pans
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Hình dạng: | Vòng |
9x13 Foil Pan 30 Pack Heavy Duty Half Size Thùng nhựa dùng một lần
| tên: | Khuôn giấy bạc 9x13 |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Kích thước: | 9" x 13" |
Hộp nhựa nhựa dùng một lần phục vụ ẩm thực nhựa nhôm phục vụ cho các hoạt động của bữa tiệc
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Màu sắc: | bạc |
1700ml Thức ăn dùng một lần đĩa dùng nặng nhôm nhựa
| tên: | Chảo nhôm thực phẩm dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 |
Bàn nhựa hình tròn với nắp Tủ đông & lò nướng an toàn Nấu ăn Nướng một - Thời gian
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Tập quán: | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc: | bạc |
2 khoang thùng chứa nhựa nhôm với dung lượng 750ml
| Tên: | Hộp đựng thức ăn mang đi 2 ngăn |
|---|---|
| Vật liệu: | 3003 3004 8011 |
| Loại: | Thẻ |

