Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable aluminum foil pans ] trận đấu 74 các sản phẩm.
200ml 260ml Lớp giấy dùng một lần nướng trứng Tart Cake Cups Lớp giấy nhôm Tart Pan
| Vật liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0.06mm, 0.08mm, tùy chỉnh |
8.6 X 6.6 inch Deep Pan Thể chứa nhựa nhôm tái sử dụng
| Tên: | Thùng nhôm hình chữ nhật |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Chiều dài: | 8,66 inch |
Một nửa tấm bánh nướng Thang nhôm 1 2 tấm bánh nướng Thang nướng một lần
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 324x263x40mm |
| Trọng lượng: | 27g |
Một lần sử dụng nhôm giấy nướng bao bì nướng nướng bánh
| Tên sản phẩm: | Chảo bánh trứng |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Đồ ăn bằng giấy thạch cao Pan Đồ chứa bằng giấy nhôm Thang với nắp nhựa
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | hình vuông, hình chữ nhật |
| Công suất: | 230ml 450ml 660ml 750ml 1000ml 1050ml 1350ml 1900ml |
Nồi nướng bánh không dính hình chữ nhật dùng một lần nhôm bếp chứa bánh mì
| Tên: | Nồi nướng bánh không dính hình chữ nhật dùng một lần nhôm bếp chứa bánh mì |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Dải nhôm 3003 |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
500ml 900ml 1000ml Thẻ nhựa dùng một lần thực phẩm Nhựa nhôm chứa nhựa nhựa với nắp
| Name: | 500ml 900ml 1000ml Foil Tray |
|---|---|
| Size: | Customization |
| Capacity: | 230ml--750ml |
Ống nướng nướng bằng nhôm nướng một lần nướng nướng nướng kim loại lưới Đứng nhôm
| tên: | Nướng BBQ ngoài trời dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm + Than |
| Dầu: | than gỗ |
50 Gauge BBQ nhôm giấy nướng Pan nướng Tin giấy nướng
| Tên: | Chảo nướng hình chữ nhật |
|---|---|
| Trọng lượng: | 11,0lb |
| Chiều rộng: | 14 inch |
Các thùng chứa nhựa nhôm một lần dùng 800ml Bàn nướng một lần dùng
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
|---|---|
| Kích thước: | 211x145x42mm |
| Công suất: | 800ml |

