Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable aluminum foil pans ] trận đấu 74 các sản phẩm.
Đồ chơi dã ngoại nồi nhựa nhôm nồi nhôm dùng một lần nồi nhôm với nắp
| Vật liệu: | Dải nhôm 3003, 3004, 8011, vv |
|---|---|
| Kích thước: | 8,25X5,11X3,07 inch |
| Công suất: | 1000ML |
Đàn đĩa lasagna bằng nhôm hình chữ nhật nóng và lạnh
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% dùng cho thực phẩm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3003 3004 8011 |
| Tăng lên: | 429x319mm |
8 " X 8 " Quảng trường 1350ml Aluminum Foil Pan With Lids
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Sử dụng: | BBQ |
| Kích thước: | 204x204x51mm |
Hộp ăn trưa nhôm dùng một lần dành cho nhà hàng
| Alloy: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô, H14 |
| Hình dạng: | Tròn/Nhiều cấp/Hình chữ nhật/Hình bầu dục/Đặc biệt |
Thêm sử dụng Eco-Friendly Aluminium Foil Pan 20 - 200mic Độ dày 2,25lb
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 8011 H22, cấp thực phẩm |
|---|---|
| Loại: | Hộp đựng giấy nhôm/chảo nhôm/khay giấy nhôm |
| Giấy nhôm: | Nhôm nguyên chất 99,7% |
Đồ nén nhôm 21x13 Kích thước đầy đủ Đồ nén hơi nước Đồ chứa nhôm
| tên: | Hộp đựng giấy bạc hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |
1000ml Aluminum Foil Pan 8011 Food Aluminum Foil Baking Container Với nắp
| Kích thước: | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình hộp chữ nhật |
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
Thùng đóng gói nhựa nhôm hình chữ nhật dùng một lần Pizza Pan Steam Table With Lid
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
Một lần sử dụng vòng nhôm nhựa nồi nồi nồi nhựa nồi nướng với nắp nhựa
| tên: | Nồi nhôm tròn |
|---|---|
| Công suất: | 260-9700ml |
| Độ dày: | 0,042mm-0,183mm |

