Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum plate ] trận đấu 343 các sản phẩm.
Tấm hợp kim nhôm anodized 5A06 H112 5083 5052 5059
| Bề mặt: | tráng |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| hợp kim: | 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 8011, v.v. |
A5052 H32 Tấm nhôm Anodized 1060 1100 1050 Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm Anodized A5052 H32 , tấm nhôm 1060 , tấm nhôm 1100 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |
1100 3105 5052 Tấm kim cương nhôm 4x8 8/1 Tấm 2200mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1100,3105 tấm nhôm , 5052 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1050 3005 5005 Giá nhôm tấm 0,5mm 2mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1050,3005 tấm nhôm , 5005 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Đèn đánh bóng kết thúc tấm nhôm anodized cho mặt trời Parabolic phản xạ cuộn đĩa
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tấm, cuộn, vòng tròn |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
0.8mm 2mm 3mm mỏng 6xxx tấm nhôm 8x4' tấm nhôm 6061 T6
| Thể loại: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Độ dày: | 0.10-350 mm ((liên hệ với chúng tôi cho giá trị chính xác) |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |
Tấm gương nhôm
| Tên sản phẩm: | Tỷ lệ phản chiếu ánh sáng Tấm gương nhôm 86%, Tỷ lệ phản chiếu ánh sáng Tấm nhôm đánh bóng 95%, Tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
Tùy chỉnh 1060 1050 1100 h14 h24 Tấm hợp kim nhôm 2mm 3mm 12mm Tấm nhôm cuộn cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm nhôm cuộn 1060 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | A1050,A1060,A1070,A1100 |
Nhà cung cấp tấm nhôm 3003 5083 H111 Tấm nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | nhà cung cấp tấm nhôm , tấm nhôm 5083 h111 , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

