Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum plate ] trận đấu 343 các sản phẩm.
Mill hoàn thiện tấm hợp kim nhôm 4x8 Marine Grade 5083 Tấm nhôm tấm
| Từ khóa: | Tấm nhôm , tấm nhôm tấm , Tấm nhôm 5083 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
1mm 3mm 10mm 35 mm Dày 7075 Tấm nhôm hợp kim máy bay / Tấm cho Hàng không / Sản xuất Máy bay
| Từ khóa: | Tấm nhôm cấp biển , Tấm nhôm 5083 , Tấm nhôm cho đóng tàu thuyền |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A5052, A5005, A5083, A5754 |
Tấm nhôm hợp kim được đánh bóng Tấm 3 5 6 8 Series 10 mm
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-30mm |
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 để đóng gói
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061,tấm nhôm để đóng gói,tấm nhôm 6061 H32 |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| tính khí: | Ô - H112 |
3003 5052 5083 6061 Tấm nhôm chống trượt hoa văn kim cương Kim loại nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm không trượt |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
5052 5005 5754 5083 O H32 H34 H111 H116 H321 H112 Tấm nhôm cho tàu thuyền
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm , tấm nhôm cuộn , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |
Tấm nhôm có độ chính xác cao Cuộn nhôm 2.0mm 3.0 Mm Tấm nhôm 80mm X 200mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm có độ chính xác cao, Tấm nhôm 2.0mm, Tấm nhôm 3.0 mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
1mm 1.3mm Gương phản chiếu cao đánh bóng Tấm nhôm cuộn cuộn Tấm phản xạ nhôm
| Tên sản phẩm: | tấm gương nhôm đánh bóng , tấm nhôm gương 1mm, tấm nhôm phản xạ để chiếu sáng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Temper: | O-H112 |
Tấm lợp nhôm 6061 T6 Nhôm 6063
| Từ khóa: | nhôm 6061 t6,6063 nhôm tấm , tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 5000 Series 5005 5052 H22 5754 5083 H34 H111 5086 H116 Tấm nhôm biển
| Từ khóa: | Hợp kim nhôm tấm , 5754 Tấm nhôm , 5005 h34 Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | 5000 sê-ri |

