Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum plate ] trận đấu 343 các sản phẩm.
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 Tấm 350mm để đóng gói
| từ khóa: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Chảo chống dính Đĩa nhôm Anodized 6.0mm cho nhà bếp
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm 5052 Tấm nhôm tấm dày Tấm nhôm biển cho thuyền
| Từ khóa: | nhôm tấm dày , tấm nhôm tấm 5052 , tấm nhôm cấp hàng hải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhôm 7075 T6 5083 Tấm nhôm 6063 6061 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 7075 t6,5083 tấm nhôm , 6061 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà sản xuất ở Trung Quốc Nhà cung cấp tấm nhôm 0,15-25,0 mm tấm hợp kim
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 1 3 5 6 8 Series |
|---|---|
| đóng gói: | Pallet gỗ |
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
Tấm nhôm 1060 1100 3003 5052 2mm 3mm 4mm Tấm nhôm cho Tấm trần
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,15-200mm tùy chỉnh |
6061 T6 Bảng nhôm cho các ứng dụng trên biển Độ dày 0,2-500mm Term CFR
| Đồng hợp kim: | 1100 3003 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |
5052 5754 Bảng kim cương nhôm / Bảng hình khung hình / Bảng nhôm đục đúc
| Cấp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
Tấm nhôm 12mm 5mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm
| từ khóa: | Tấm nhôm 12mm , Tấm nhôm 5mm , 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm chất lượng cao dòng 1000 và 3000 thích hợp cho đồ gia dụng, có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |

