Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum plate ] trận đấu 343 các sản phẩm.
Tấm nhôm lợp 1060 Nhôm cuộn 3mm Giá mỗi kg
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
2mm 3mm 4mm tấm nhôm hợp kim lớp biển 6063 6061 tấm nhôm
| Alloy: | 6061 6063 |
|---|---|
| nóng nảy: | T6, T651, T4, T851, vv |
| Độ dày: | 0,10mm-350mm |
1060/3003/5052/6061 Dải nhôm cuộn nhôm cuộn nhôm tấm nhôm dải nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-6,5mm |
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
3003 3105 5052 Nhà cung cấp kim loại tấm nhôm Bán buôn 4x8
| từ khóa: | nhôm tấm 3003,tấm nhôm 3105,bán buôn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Chống cháy nhôm màu Anodized 5mm 4.0mm H24 1070
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm anodized |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Anodized 3mm 6mm 8mm 6082 6063 Tấm nhôm gương được đánh bóng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm anodized |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Anodized 100mm 1050 1060 5052 Tấm nhôm chống bám cặn
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm anodized |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm 3105 1050 1060 1070 1100 3003 5052 Cuộn tấm lợp nhôm
| từ khóa: | cuộn nhôm 3105 , Tấm lợp nhôm cuộn , cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Cuộn nhôm 5086 5a02 Nhôm cuộn 5052 h32 5005 h24 Nhôm cuộn Cuộn nhôm
| từ khóa: | cuộn nhôm 5005 5052,5005 cuộn nhôm h24 , 5005 cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Khẳng cứng tùy chỉnh Anodizing đĩa nhôm Kháng ăn mòn cao
| Độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Độ cứng/Dung sai: | tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, ô tô, đồ nấu nướng, v.v. |

