Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum plate ] trận đấu 343 các sản phẩm.
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Giá xuất xưởng 1050 Tấm nhôm Nhà sản xuất Tấm nhôm O-H112
| từ khóa: | Nhôm tấm 1050,tấm nhôm 1050,nhà máy sản xuất nhôm tấm 1050 |
|---|---|
| Dịch vụ gia công: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Tấm kim loại nhôm Anodized 0,25mm 4x8 7075 dập nổi cho hộp đá
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1100 1060 3003 3105 Tấm nhôm dày 1,2mm 2mm 3mm cho biển báo giao thông
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Gương hoàn thiện tấm nhôm cuộn Gương đánh bóng tấm nhôm tấm cuộn
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng gương , Tấm nhôm cuộn , Tấm gương nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm Anodized 0,5mm 1,0mm Màu Trống Bạc Vàng Xanh Đỏ
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | Theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |
Tấm hợp kim nhôm 6000 Series 6061 6063 6082 T6 4x8 Tấm nhôm tấm cuộn
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , tấm nhôm 6063 , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | 6061, 6063,6082 |
Tấm nhôm Anodized 5052-H38 5005 H34 5754 Tấm nhôm kim loại cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm 12mm Tấm nhôm 3003
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003,12mm tấm nhôm , tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1mm 1.5mm 2mm 4mm 5mm 6mm Độ dày 6061 6063 T6 Tấm nhôm hợp kim Máy bay Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm, tấm nhôm 6061 , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | 6061, 6063 |

