Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil pans with lids ] trận đấu 60 các sản phẩm.
8 " X 8 " Quảng trường 1350ml Aluminum Foil Pan With Lids
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Sử dụng: | BBQ |
| Kích thước: | 204x204x51mm |
Full Size Foil Steam Table Pan Shallow Medium Deep Aluminum Foil Container Với Nắp
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
| Công nghệ: | dập |
1000ml Aluminum Foil Pan 8011 Food Aluminum Foil Baking Container Với nắp
| Kích thước: | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình hộp chữ nhật |
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
Một nửa kích thước dùng một lần nồi đồ ăn nướng nồi đồ ăn nướng nồi nướng nướng nếp nếp nếp nếp nếp nếp nắp nắp nắp nắp
| OEM: | Có sẵn |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Sử dụng: | bao bì thực phẩm |
3. đĩa nhôm với nắp cho bao bì nhôm gia đình
| Hình dạng: | Hình hộp chữ nhật |
|---|---|
| OEM: | Có sẵn |
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
300ml Đồ dùng một lần nhựa nhôm hình chữ nhật đồ ăn đóng gói đồ ăn hộp đựng giấy thép với nắp
| Tên: | 300ml lá nhôm dùng một lần |
|---|---|
| Kích thước: | 130x100x42mm |
| Trọng lượng: | 3g đến 12g |
7 Inch nhựa nhựa chảo với nắp vòng nhựa đĩa pizza bánh chảo với nắp rõ ràng
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Tập quán: | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc: | bạc |
Bàn nhựa hình tròn với nắp Tủ đông & lò nướng an toàn Nấu ăn Nướng một - Thời gian
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Tập quán: | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc: | bạc |
2 khoang thùng chứa nhựa nhôm với dung lượng 750ml
| Tên: | Hộp đựng thức ăn mang đi 2 ngăn |
|---|---|
| Vật liệu: | 3003 3004 8011 |
| Loại: | Thẻ |
Đồ chơi dã ngoại nồi nhựa nhôm nồi nhôm dùng một lần nồi nhôm với nắp
| Vật liệu: | Dải nhôm 3003, 3004, 8011, vv |
|---|---|
| Kích thước: | 8,25X5,11X3,07 inch |
| Công suất: | 1000ML |

