Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum foil pans with lids ] trận đấu 60 các sản phẩm.
Thêm sử dụng Eco-Friendly Aluminium Foil Pan 20 - 200mic Độ dày 2,25lb
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 8011 H22, cấp thực phẩm |
|---|---|
| Loại: | Hộp đựng giấy nhôm/chảo nhôm/khay giấy nhôm |
| Giấy nhôm: | Nhôm nguyên chất 99,7% |
Deep Heavy - nhiệm vụ sử dụng một lần và tiện lợi nửa kích thước Bàn hơi nước nhôm tấm nồi
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| Loại: | hình chữ nhật |
Đồ nướng nhỏ 130mm*100mm*42mm 230ml Mini Loaf Pan với nắp
| tên: | Chảo giấy bạc nhỏ |
|---|---|
| Thể loại: | Lớp thực phẩm |
| Kích thước: | 190*110*45mm |
Đồ nén nhôm 21x13 Kích thước đầy đủ Đồ nén hơi nước Đồ chứa nhôm
| tên: | Hộp đựng giấy bạc hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |
Bàn nồi bơm thực phẩm bằng bạc với nắp
| Loại: | Hộp cơm trưa dùng một lần |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 8011 |
| Màu sắc: | Bạc |
230ml Đen và vàng tấm niêm phong nhiệt nén tròn dùng một lần với nắp
| Tên sản phẩm: | 230ml 8 oz Chảo chịu nhiệt màu đen và vàng |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Hình dạng: | Vòng |
1lb nhôm giấy Mini bánh mì chảo với nắp nhỏ giấy thiếc bánh mì chảo
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
|---|---|
| Kích thước: | 6,1x3,75x2 inch |
| Công suất: | 15oz |
Bàn giấy hình trái tim 100ml Bàn nhôm hình trái tim 2,9g Trọng lượng
| tên: | Chảo hình trái tim mini |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm 8011 |
| Công suất: | 100ml |
Đen và vàng nắp nhựa nhựa với dung lượng 580ml cho nhu cầu đóng gói thực phẩm
| Loại: | Vòng |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Kích thước: | 190*26mm/7.48*1.02 inch |

